ตารางบอลวันที่ 23 เมษายน 2562

06:30
ซานตามาริน่า
vs
วิลล่าดาลมิเน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
07:00
กัวรานี อาซุนซิยง
vs
สปอร์ติโว่ลูกัวโน่
ปารากวัย พรีเมียร์
07:15
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
vs
เอลนาซิอองนาล
Ecuador Pilsener A
08:00
บูคาราแมนก้า
vs
แอตเลติโก้ฮิวล่า
Colombia Copa Mustang A
15:30
รูบิน คาซาน(U21)
vs
เอฟซีอูฟา(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
15:30
เปรซียา จาการ์ตา
vs
เซเรสเอฟซี
เอเอฟซี คัพ
16:00
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)
vs
อาร์เซน่อลเคียฟ(U21)
Ukraine U21
16:00
FK รอสตอฟ(U21)
vs
โลโคโมทีฟมอสโก(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
16:00
เซนิต(U21)
vs
ไดนาโมมอสโก(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
16:30
เมลเบิร์น วิคตอรี่
vs
กวางโจวเอเวอร์แกรนด์
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
17:00
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
vs
ครัสโนดาร์(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
17:00
CSKA มอสโก(U21)
vs
อันชิมาคัชคาล่า(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
vs
วุลซานฮุนได
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
17:00
ดินาโม เคียฟ(U21)
vs
ชักตาร์โดเน็ตส์ก(U21)
Ukraine U21
18:00
สโลวัคโก้(U21)
vs
ซิกม่าโอโลมุช(U21)
Czech U21
18:00
แดกู เอฟซี
vs
ซานเฟรซเซฮิโรชิม่า
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
18:00
สปาร์ตากี้
vs
GuriaLanchkhuti
Georgia Division
18:30
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
vs
ซิดนีย์เอฟซี
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
19:00
Aleksandriya(U21)
vs
วอร์สกล้า(U21)
Ukraine U21
19:30
ทริเน็ค(U21)
vs
คาร์วิน่า(U21)
Czech U21
20:00
ดูก้า ปรากซ์(U19)
vs
ปาร์ดูบีตเซ(U19)
เช็ก U19
21:00
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
vs
อาร์เซน่อลเคียฟ
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
22:00
คาร์พาตี้
vs
เชอร์โนโมเร็ตส์โอเดสซ่า
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
22:00
Tallinna JK Legion
vs
FCElva
เอสโตเนีย คัพ
22:00
ปอร์โต้ บี
vs
วาร์ซิม
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
22:00
อัล ซอลรา
vs
อัลนาเซอร์(KSA)
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
22:00
อัล ฮิลาล
vs
เอสเตกฮลัล
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
22:30
ซบ อฮัน
vs
อัลวาเซิ่ล
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
22:30
HJK เฮลซิงกิ
vs
HIFK
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
23:00
ดินาโม ซาเกร็บ
vs
โอซีเยค
โคเอเชีย คัพ
23:00
Septemvri Simitli
vs
โลโคโมทีฟพลอฟดิฟ
บัลแกเรีย คัพ
23:00
ปิแอส กลิวิส
vs
ซาเกลบี้ลูบิน
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
23:00
อัล ไอน์
vs
เลคห์วิย่า
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
23:00
มัคคาบี้ เนทันย่า
vs
ฮาโปเอลฮาเดร่า
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
23:30
วอร์สคลา
vs
เดสน่า
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
23:30
เดอ กราฟสคัป
vs
เอ็มเมน
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
00:00
เอสเบิร์ก
vs
โอเดนเซ่
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
00:00
ออด เกรนแลนด์
vs
ไวกิ้งเอฟเค
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
00:00
แวคเกอร์ อินส์บรุค
vs
เรนดอร์ฟอัลทัช
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:00
แอดมิร่า
vs
แมตเตอร์สเบิร์ก
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:00
ฮาร์ทเบิร์ก
vs
ราปิดเวียนนา
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:30
ฮูเอสก้า
vs
เออิบาร์
ลาลีกา สเปน
00:30
บีไน เยฮูด้า
vs
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:45
ฮีเรนวีน
vs
วีวีวีเวนโล
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
00:45
AZ อัลค์มาร์
vs
เฮราเคิ่ลส์อัลมีโร่
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
01:00
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
vs
เอ็นเคอลูมินิจ
สโลวีเนีย คัพ
01:00
เดเบรเซน
vs
วีดีโอตัน
ฮังการี คัพ
01:00
ล็องส์
vs
ลอริยองต์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
โอแซร์
vs
เลออาฟร์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
โซโชซ์
vs
ชาโตรูซ์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
Beziers
vs
แกลร์กมงต์ฟุต
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
ทรัวส์
vs
เรดสตาร์93
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
อฌักซิโอ้ ACA
vs
แบรสต์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
นิออร์ท
vs
อฌักซิโอ้GFCO
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
น็องซี่
vs
โอร์แลงส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
เม็ตซ์
vs
เกรอน็อบล์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:15
ลูเซิร์น
vs
เอฟซีธูน
สวิสคัพ
01:30
คราโคเวีย คราคอฟ
vs
จาเกียลโลเนีย
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
01:30
ปิอาเชนซา
vs
วีร์ตุสเอ็นเตลล่า
กระชับมิตรสโมสร
01:30
เรอัล บายาโดลิด
vs
คิโรน่า
ลาลีกา สเปน
01:45
ฮัมบูร์ก
vs
RBไลป์ซิก
เดเอฟเบฯ เยอรมัน
01:45
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
vs
เกล็นนาโวนลูร์กัน
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
โคเลอไรน์
vs
ครูซาเดอร์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
ลินฟีลด์
vs
คลิฟตันวิลล์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
อาดส์ เอฟซี
vs
ดันแกนน่อน
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
เกล็นโตรัน
vs
วอร์เรนพอยท์ทาวน์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
อินสติตูเต้ เอฟซี
vs
นิวรี่ซิตี้
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
อาแจกซ์
vs
วิเทสส์อาร์เน่ม
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
01:45
วัตฟอร์ด
vs
เซาแธมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
01:45
สเปอร์ส
vs
ไบรท์ตัน
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
01:45
อายร์ ยูไนเต็ด
vs
แพททริคทริสเทล
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
01:45
ดอนคาสเตอร์
vs
แอคคริงตัน
ลีกวัน อังกฤษ
01:45
ลูตัน ทาวน์
vs
วิมเบิลดัน
ลีกวัน อังกฤษ
02:00
แชมร็อค โรเวอร์ส
vs
โบฮีเมี่ยนส์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
02:30
อลาเบส
vs
บาร์เซโลน่า
ลาลีกา สเปน
03:00
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
vs
ครูไซโร่MG
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
05:00
วันเดอร์เรอร์
vs
เซอร์โรลาร์โก
อูรุกวัย พรีเมียร์
05:15
ซีเอ ฮูราแคน
vs
เอเมเลค
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
05:15
คอนเซปซิออน
vs
โอลิมเปียอาซันซิออง
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
05:15
ลิเบอร์ตาด
vs
เกรมิโอ้ปอร์โต้
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
06:00
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
vs
เซอร์โร่ปอร์เตโน่
ปารากวัย พรีเมียร์
07:30
โกดอย ครูซ
vs
สปอร์ติ้งคริสตัล
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
07:30
อัตเลติโก มิไนโร่
vs
เนซิออนแนลมอนฯ
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
09:00
ติเกรส์ UANL
vs
มอนเทอร์เรย์
คอนคาเคฟ แชมป์ฯลีก